![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/76dc611d6ebaafc66cc0879c71b5db5c/920148bca23691b3cd486a6f02fa0a17.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/76dc611d6ebaafc66cc0879c71b5db5c/aca3e25f70f3d0cf6986483304264697.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/76dc611d6ebaafc66cc0879c71b5db5c/db637fd258702943a9a978c740dfdc51.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/76dc611d6ebaafc66cc0879c71b5db5c/fa788468ee43c6cb7dfc6f4c84e9d4ad.jpg)
สมาคมยางพาราไทยเข้าร่วมโครงการไถ่ชีวิตโค-กระบือ เพื่อถวายพระราชกุศลแด่ พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช
เมื่อวันที่ 1 พฤศจิกายน 2559 นายไชยยศ สินเจริญกุล นายกสมาคมยางพาราไทยและกรรมการบริหาร บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) เข้าร่วมโครงการไถ่ชีวิตโค-กระบือ เพื่อถวายพระราชกุศลแด่ พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช โดยจัดร่วมกับ สภานิติบัญญัติแห่งชาติ และกลุ่มเจ้าภาพ มอบเงินไถ่ชีวิตโค-กระบือฯและประกอบพิธีทางพระพุทธศาสนา ณ วัดราชาธิวาสวิหาร เขตดุสิต กรุงเทพฯ