![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/202cb962ac59075b964b07152d234b70/6ddc627b4506f4c35de20506905bd616.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/202cb962ac59075b964b07152d234b70/224cb1f5d2097b399d9269954e9b4f67.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/202cb962ac59075b964b07152d234b70/48fd8ef16acfc55a29dc9446ee5db46f.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/202cb962ac59075b964b07152d234b70/cced32bcfe1c8d3ac0b8184724e9f656.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/202cb962ac59075b964b07152d234b70/b43839ba3455f8f46f36e5958bbea54c.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/202cb962ac59075b964b07152d234b70/b8423750f07e6e4d469a165039e08741.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/202cb962ac59075b964b07152d234b70/f6a83aa8a3740c2dc6c84abb0b2f56ba.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด(มหาชน) สาขาอุดรธานี จัดโครงการศรีตรังร่วมใจ สายใยชุมชน ครั้งที่ 2
เมื่อวันที่ 27 กันยายน 2559 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด(มหาชน) สาขาอุดรธานี จัดโครงการศรีตรังร่วมใจ สายใยชุมชน ครั้งที่ 2 ร่วมกับโรงพยาบาลวัฒนา และโรงเรียนสอนตัดผม โดยจัดกิจกรรมออกบูธให้ความรู้เรื่องยาง เล่นเกมมอบของรางวัล แจกไอศกรีม ให้บริการตัดผม และตรวจสุขภาพฟรี ณ วัดศรีทัศน์ บ้านหนองนาคำ ซึ่งมีชาวบ้านมาร่วมงานร้อยกว่าคน จากบ้านหนองนาคำ บ้านตูม เเละบ้านถ่อนน้อย นับเป็นโอกาสที่ดีในการพบปะ ทำความรู้จัก เพื่อสานสัมพันธ์กับชุนชน และชาวบ้านในพื้นที่ใกล้เคียง สร้างทัศนคติที่ดีต่อบริษัท ตามแนวทางกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่ให้ความสำคัญกับชุมชน โดยมุ่งพัฒนานำคุณค่าสู่สังคม