![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/a0a080f42e6f13b3a2df133f073095dd/a11d6af966d0d228e98ad28c5996fe1c.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/a0a080f42e6f13b3a2df133f073095dd/cdf8dbde44ae5d8781321c35ab45190e.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/a0a080f42e6f13b3a2df133f073095dd/717fed32ea6c31dcf0968589efb4ce4f.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/a0a080f42e6f13b3a2df133f073095dd/40c1659fc3ff4b5df24823d122c9e288.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/a0a080f42e6f13b3a2df133f073095dd/5b74f4a9781f155cb482916c78ae6bd7.jpg)
กลุ่มบริษัทศรีตรัง รับเกียรติบัตรเป็นองค์กรที่มีความรับผิดชอบต่อสังคม ด้านสิ่งแวดล้อมและด้านเศรษฐกิจ
เมื่อวันที่ 20 กันยายน 2559 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด(มหาชน) สาขาหาดใหญ่ เข้ารับเกียรติบัตรเป็นองค์กรที่มีความรับผิดชอบต่อสังคม ด้านสิ่งแวดล้อม และ บริษัท สยามเซมเพอร์เมด จำกัด รับเกียรติบัตรเป็นองค์กรที่มีความรับผิดชอบต่อสังคม ด้านเศรษฐกิจ จาก สำนักงานพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์จังหวัดสงขลา ในงานมหกรรมการส่งเสริมความรับผิดชอบต่อสังคม CSR จังหวัดสงขลา ณ ห้องสมิหลา โรงแรม บี พี สมิหลา บีช รีสอร์ท นับเป็นเกียรติบัตรอันทรงเกียรติที่ศรีตรังได้รับ ถือเป็นการตอกย้ำถึงการพัฒนาบริษัทที่มีคุณภาพพร้อมทั้งใส่ใจสิ่งแวดล้อม และเศรษฐกิจชุมชน