![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/da4fb5c6e93e74d3df8527599fa62642/e3e021bfdc8ba4b2b28f03c118098f0a.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/da4fb5c6e93e74d3df8527599fa62642/63514133d4638c65a606fe1972b386bb.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/da4fb5c6e93e74d3df8527599fa62642/b7456fedc6815cacdace2a5610091898.jpg)
บริษัท รับเบอร์แลนด์ โปรดักส์ จำกัด สาขาบึงกาฬ จัดอบรมเรื่อง การป้องกันโรคติดต่อและไวรัสซิกาให้กับพนักงาน
เมื่อวันที่ 21 กันยายน 2559 บริษัท รับเบอร์แลนด์ โปรดักส์ จำกัด สาขาบึงกาฬ ได้จัดอบรมเรื่อง การป้องกันโรคติดต่อและไวรัสซิกาให้กับพนักงาน โดยเชิญคุณสุพัชร์ อินทวงศ์ พยาบาลวิชาชีพ โรงพยาบาล อำเภอศรีวิไล จ.บึงกาฬ มาเป็นวิทยากรให้ความรู้ และเปิดโอกาสให้พนักงานได้ถามปัญหาสุขภาพ ณ ห้องประชุมบริษัท สาขาบึงกาฬ เพื่อเป็นการป้องกันและสร้างเสริมสุขภาพร่างกายให้แข็งแรง ตามแนวทางกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่ห่วงใย ใส่ใจ ให้ความสำคัญกับพนักงานทุกคน โดยมุ่งสร้างบรรยากาศที่ดีในการทำงาน