![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/c45147dee729311ef5b5c3003946c48f/9ef28913516d71899be596ae2ea98d0a.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/c45147dee729311ef5b5c3003946c48f/71e25823f925ae7a165af152dc8da8bd.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/c45147dee729311ef5b5c3003946c48f/9711599ddb114b42391b1e31f9bc862c.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/c45147dee729311ef5b5c3003946c48f/697ad19af204365f63763d08b0af182e.jpg)
กลุ่มบริษัทศรีตรัง จัดกิจกรรม Happy Money
เมื่อวันที่ 7-8 กันยายน 2559 พนักงานบริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาหาดใหญ่ และบริษัท รับเบอร์แลนด์โปรดักส์ จำกัด สาขาบึงกาฬ ร่วมกับธนาคารออมสิน จัดกิจกรรม Happy Money ภายใต้โครงการ Happy Work Place โดยธนาคารออมสินเดินทางมาบริการรับฝากเงินพนักงานที่บริษัท เพื่อเป็นการอำนวยความสะดวกและส่งเสริมให้พนักงานทุกคนมีเงินออม สร้างภูมิคุ้มกันทางการเงินที่เข้มแข็ง ตามแนวทางกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่ห่วงใย ใส่ใจ มุ่งพัฒนาคุณภาพชีวิตที่ดีให้กับพนักงานทุกคน