![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/2b44928ae11fb9384c4cf38708677c48/5855c99428e4ad4074ddebd72daf993c.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/2b44928ae11fb9384c4cf38708677c48/0e1e07f03a49a4116e67f48a4e3c676b.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/2b44928ae11fb9384c4cf38708677c48/baf1573589ed36fd8f7b8f089d941383.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/2b44928ae11fb9384c4cf38708677c48/5472e7f2e451c768b11470fd0bbeeaee.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขากาฬสินธุ์ ทำกิจกรรม Happy Body
เมื่อวันที่ 7 กันยายน 2559 พนักงานบริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขากาฬสินธุ์ ได้ทำกิจกรรม Happy Body ภายใต้โครงการ Happy Work Place โดยการออกกำลังกาย ภายในฟิตเนส เพื่อเป็นการเสริมสร้างสุขภาพร่างกายที่แข็งแรง ตามแนวทางกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่ห่วงใย ใส่ใจ ให้ความสำคัญกับพนักงานทุกคน โดยมุ่งสร้างบรรยากาศที่ดีในการทำงาน