![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/65b9eea6e1cc6bb9f0cd2a47751a186f/7485f053988e8eebf481eac371fc5ff4.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/65b9eea6e1cc6bb9f0cd2a47751a186f/5acabd2ae5bca74539f7271f2d13b4b6.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/65b9eea6e1cc6bb9f0cd2a47751a186f/69c42697069f5c26a8dd339adae9aae6.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/65b9eea6e1cc6bb9f0cd2a47751a186f/8cc19bb4fde46a0248196d33aa4c7c49.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/65b9eea6e1cc6bb9f0cd2a47751a186f/28e91efd007b20fea1d3c90252e50221.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/65b9eea6e1cc6bb9f0cd2a47751a186f/0faf743314521ede8d0fcefabb4229b5.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/65b9eea6e1cc6bb9f0cd2a47751a186f/6520fd52e8816682287aa07539228f26.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด(มหาชน) สาขาสระแก้ว รับประกาศนียบัตร จาก กรมโรงงานอุตสาหกรรม และร่วมกิจกรรม “ไตรภาคี รวมพลัง สร้างสรรค์ชุมชน”
เมื่อวันที่ 24 สิงหาคม 2559 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด(มหาชน) สาขาสระแก้ว ร่วมกิจกรรม “ไตรภาคี รวมพลัง สร้างสรรค์ชุมชน” ณ ศาลาการเปรียญวัดสิกขวัฒนาราม (บ้านซ่ง) ตำบลย่านรี อำเภอกบินทร์บุรี จังหวัดปราจีนบุรี โดยปลูกต้นไม้ ปล่อยปลา เพื่อชุมชน และร่วมออกบูธจัดกิจกรรมภายในงาน
ทั้งนี้ทางบริษัทศรีตรังฯ ได้รับประกาศนียบัตร เป็นสถานประกอบการที่มีจิตสำนึกความรับผิดชอบต่อสังคม(CSR) และสร้างคุณประโยชน์ในการร่วมกันบริหารจัดการน้ำเสีย อนุรักษ์ทรัพยากรธรรมชาติ และสิ่งแวดล้อม ให้แก่ ลุ่มน้ำสาขาคลองพระปรง อำเภอกบินทร์บุรี จังหวัดปราจีนบุรี และลุ่มน้ำสาขาคลองพระสทึง อำเภอเมืองสระแก้ว จังหวัดสระแก้ว จาก กรมโรงงานอุตสาหกรรม นับเป็นประกาศนียบัตร ที่ถือเป็นการตอกย้ำถึงการพัฒนาโรงงานที่มีคุณภาพพร้อมทั้งใส่ใจสิ่งแวดล้อม และชุมชน