![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/65cc2c8205a05d7379fa3a6386f710e1/69c74ff3f23d42a619c37f54e9d33935.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/65cc2c8205a05d7379fa3a6386f710e1/8c58ec4abf9942df1a2617b77b2aac88.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/65cc2c8205a05d7379fa3a6386f710e1/286d38d931b42653cb08445b951600d0.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาอุดรธานี เข้าร่วมประชุมสัญจร ประจำเดือนมิถุนายน
เมื่อวันที่ 18 มิถุนายน พ.ศ. 2567 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาอุดรธานี ได้เข้าร่วมประชุมสัญจรที่ตำบลหนองนาคำ ณ ศาลาประชาคมบ้านถ่อนน้อย ต.หนองนาคำ อ.เมือง จ.อุดรธานี โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อหาแนวทางในการแก้ไขปัญหาต่างๆ พร้อมทั้งเสนอแนวทางการแก้ไขและพัฒนาในด้านต่างๆ เช่น การพัฒนาสาธารณูปโภค การส่งเสริมการศึกษา และการสร้างเสริมอาชีพให้กับประชาชน รวมถึงการพัฒนาชุมชนในด้านต่างๆ เพื่อยกระดับคุณภาพชีวิตของประชาชนในพื้นที่
ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่มุ่งมั่นในการเป็นส่วนหนึ่งของการพัฒนาชุมชนอย่างยั่งยืน โดยการมีส่วนร่วมในกิจกรรมต่างๆ ที่มีประโยชน์ต่อสังคม และการสนับสนุนการพัฒนาท้องถิ่นอย่างต่อเนื่อง