![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/03e0704b5690a2dee1861dc3ad3316c9/5bad2c1609e1224dcf343ec49edd6f3b.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/03e0704b5690a2dee1861dc3ad3316c9/9093647f419546faa5e0d8b3eacbbb18.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/03e0704b5690a2dee1861dc3ad3316c9/0bc3e8f06255121108178d95bac96c28.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/03e0704b5690a2dee1861dc3ad3316c9/98b44a44dea279a02fcfc31d6723dd52.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/03e0704b5690a2dee1861dc3ad3316c9/24b0c0c4e0468a6fa0fe77f20f016cbe.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/03e0704b5690a2dee1861dc3ad3316c9/596df739d7264aa613c58501b77fe00c.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/03e0704b5690a2dee1861dc3ad3316c9/64b9995b3928891629a620ab4799b5f1.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/03e0704b5690a2dee1861dc3ad3316c9/52c2805e3e346a25220688ce2f7dd9fb.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/03e0704b5690a2dee1861dc3ad3316c9/dd9b669f8b2de700aaf197ab590e1ea8.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/03e0704b5690a2dee1861dc3ad3316c9/60ee7c1d6e24dec2d06126a7bf404391.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/03e0704b5690a2dee1861dc3ad3316c9/cb6838ce09e7c8aa38e636ab14554008.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/03e0704b5690a2dee1861dc3ad3316c9/ba361cba4d0ad122bb28501b84c5bef4.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาปัตตานี จัดกิจกรรม “ศรีตรัง สานฝัน ปันสุข จากพี่สู่น้อง” ปีที่ 3
เมื่อวันที่ 13 มิถุนายน พ.ศ. 2567 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาปัตตานี ลงพื้นที่โรงเรียนสอนศาสนาประจำชุมชนเพื่อจัดกิจกรรม “ศรีตรัง สานฝัน ปันสุข จากพี่สู่น้อง” ปีที่ 3 โดยมุ่งเน้นการสร้างสรรค์และปรับปรุงสิ่งแวดล้อมในโรงเรียนให้น่าอยู่มากยิ่งขึ้น
โดยภายในกิจกรรมนี้ ทีมงานได้ดำเนินการซ่อมแซมอาคาร ประตู หน้าต่าง โต๊ะ ชั้นวางหนังสือ ระบบน้ำปะปา ระบบไฟฟ้า และหลังคา รวมทั้งปรับปรุงภูมิทัศน์ของโรงเรียนสอนศาสนาที่อยู่ใกล้โรงงาน นอกจากนี้ยังได้จัดกิจกรรมให้ความรู้แก่น้องๆ เกี่ยวกับการคัดแยกขยะ ซึ่งเป็นส่วนสำคัญในการส่งเสริมการอนุรักษ์สิ่งแวดล้อม ตามความมุ่งมั่นของกลุ่มบริษัทศรีตรังที่พร้อมสนับสนุนและพัฒนาชุมชนท้องถิ่น เพื่อสร้างความสุขและความเป็นอยู่ที่ดีให้แก่ประชาชนในพื้นที่