![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/298923c8190045e91288b430794814c4/105fb2d713bbe5669e00b025a0d37df4.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/298923c8190045e91288b430794814c4/d3653b4b897f4b67fbd2058769740441.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/298923c8190045e91288b430794814c4/2e7038daed4ab12e35000b7d41af6fd3.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/298923c8190045e91288b430794814c4/569b41c8d81cbe6c7165c6de15d7895a.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/298923c8190045e91288b430794814c4/5b1c92afa32cffd8967fedac2926bacc.jpg)
บริษัท รับเบอร์แลนด์โปรดักส์ จำกัด สาขามุกดาหาร จัดกิจกรรมประชุมเชิงปฏิบัติการพัฒนาศักยภาพแกนนำและพัฒนาเครือข่ายสมาชิกชมรม TO BE NUMBER ONE
เมื่อวันที่ 13 พฤษภาคม 2567 บริษัท รับเบอร์แลนด์โปรดักส์ จำกัด สาขามุกดาหาร ได้จัดกิจกรรมประชุมเชิงปฏิบัติการพัฒนาศักยภาพแกนนำและพัฒนาเครือข่ายสมาชิกชมรม TO BE NUMBER ONE ร่วมมือกับหน่วยงานภาครัฐ, สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร, และแรงงานจังหวัดมุกดาหาร โดยมีนางพันธ์ฉวี สุขบัติ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร เป็นประธานในพิธีเปิดงาน ณ ห้องประชุมของบริษัท รับเบอร์แลนด์โปรดักส์ จำกัด สาขามุกดาหาร
โดยการประชุมครั้งนี้มีวัตถุประสงค์เพื่อเสริมสร้างความสามารถและศักยภาพให้กับแกนนำในเครือข่าย และสร้างความเข้มแข็งให้กับสมาชิกชมรม TO BE NUMBER ONE ให้มีความพร้อมในการดำเนินกิจกรรมต่าง ๆ ในอนาคตต่อไป ซึ่งบรรยากาศเต็มไปด้วยความร่วมมือและความมุ่งมั่นในการพัฒนาศักยภาพของสมาชิกชมรม เพื่อให้สามารถทำหน้าที่และบทบาทของตนเองได้อย่างมีประสิทธิภาพและสามารถสร้างประโยชน์ให้กับชุมชนได้อย่างยั่งยืน