![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/f33ba15effa5c10e873bf3842afb46a6/862f81f789b0d23f873ba51f2bde0d0b.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/f33ba15effa5c10e873bf3842afb46a6/e912374b12e572d8e9728acd6a5934c8.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/f33ba15effa5c10e873bf3842afb46a6/6269867ae7ffdb8d4b41915c1583c2e2.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/f33ba15effa5c10e873bf3842afb46a6/c1ed9ae95d0e9bf0b35178f310fd8ebb.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/f33ba15effa5c10e873bf3842afb46a6/ed5e5c491f7c20ba13c0a30e4967a09f.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาเลย ร่วมบริจาคโลหิตกับสภากาชาดไทย
เมื่อวันที่ 7 พฤษภาคม พ.ศ. 2567 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาเลย เข้าร่วมกิจกรรมบริจาคโลหิตกับสภากาชาดไทย เพื่อช่วยเหลือและสนับสนุนการเก็บโลหิตสำรองสำหรับการใช้งานทางการแพทย์และเหตุฉุกเฉิน ณ ที่ว่าการอำเภอนาด้วง อำเภอนาด้วง จังหวัดเลย
ในโอกาสนี้ นาย กองตรีสุพจน์ โภคสมบัติฐิติ นายอำเภอนาด้วง ได้มอบประกาศนียบัตรให้กับฯ เพื่อเป็นเกียรติและขอบคุณในการมีส่วนร่วมในกิจกรรมบริจาคโลหิต ซึ่งนับเป็นตัวอย่างที่ดีในการสนับสนุนสังคมและการมีส่วนร่วมในการพัฒนาชุมชน อีกทั้งยังเป็นเครื่องพิสูจน์ถึงความมุ่งมั่นของบริษัทในการเป็นส่วนหนึ่งของสังคมที่ช่วยเหลือและดูแลกันอย่างแท้จริง