![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/1587965fb4d4b5afe8428a4a024feb0d/90815fb366e6d1dac9ef5b988f7d19af.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/1587965fb4d4b5afe8428a4a024feb0d/3c34c1db811c8c4b6a73af9856f4ddfa.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/1587965fb4d4b5afe8428a4a024feb0d/45c203064becb4aaa78ec5f5f7188dd8.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/1587965fb4d4b5afe8428a4a024feb0d/a4f1e87ce907d84226625da6b4005a36.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/1587965fb4d4b5afe8428a4a024feb0d/8711766087f5719c6685afe4ade65f61.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/1587965fb4d4b5afe8428a4a024feb0d/817d414d4e52c12902c748ffc0851f30.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาอุบลราชธานี ลงพื้นที่ซ่อมแซมบ้านในชุมชน
วันที่ 9 พฤษภาคม พ.ศ. 2567 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาอุบลราชธานี ร่วมกับเทศบาลตำบลเมืองศรีไค ลงพื้นที่เพื่อก่อสร้างและซ่อมแซมบ้านภายในชุมชนที่เกิดไฟไหม้ ณ บ้านอุดมชาติ หมู่ที่ 8 ตำบลเมืองศรีไค อำเภอวารินชำราบ จังหวัดอุบลราชธานี บรรยากาศเต็มไปด้วยความร่วมมือร่วมใจจากทุกฝ่าย ถือเป็นอีกหนึ่งกิจกรรมดีๆ ที่กลุ่มบริษัทศรีตรังต้องการหยิบยื่นแบ่งปันความสุขให้กับชาวชุมชน ที่ไม่เพียงแต่เป็นการบูรณะสิ่งก่อสร้างแต่ยังเปรียบเสมือนการส่งมอบกำลังใจให้แก่กัน เพื่อยกระดับคุณภาพชีวิตของชาวชุมชนให้ดีขึ้นอย่างต่อเนื่อง