![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/b8c37e33defde51cf91e1e03e51657da/a3a0b78a4c7140a1cea84ab5f7f9a598.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/b8c37e33defde51cf91e1e03e51657da/aea554b4a72a73cae4f0ba2bad38c37f.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/b8c37e33defde51cf91e1e03e51657da/24da1e78ff23a5761437b567909edd23.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/b8c37e33defde51cf91e1e03e51657da/9ca60f7967eb23666c34e1eca807de50.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาสระแก้ว ร่วมงานวันไหลสระแก้ว
เมื่อวันที่ 19 เมษายน พ.ศ. 2567 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาสระแก้ว ลงพื้นที่ชุมชนเพื่อเข้าร่วมงานวันแห่เจ้าพ่อพระปรง (งานวันไหลสระแก้ว) ภายในงานมีการปล่อยขบวนแห่พระพุทธรูปศักดิ์สิทธิ์ และแห่เจ้าพ่อพระปรง โดยชาวสระแก้วและจังหวัดใกล้เคียงร่วมสรงน้ำขบวนแห่เจ้าพ่อพระปรง และเล่นน้ำสงกรานต์กันอย่างสนุกสนานตลอดถนนสุวรรณศร และทางหลวงแผ่นดินหมายเลข 33 มุ่งหน้าเข้าเขตเทศบาลเมืองสระแก้ว ทั้งนี้ กลุ่มบริษัทศรีตรังได้ร่วมแจกน้ำดื่มศรีตรังกว่า 700 ขวด ให้กับผู้เข้าร่วมงาน หน่วยงานต่างๆ และอาสาสมัครที่เข้าร่วมงานนี้อีกด้วย