![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/fec8d47d412bcbeece3d9128ae855a7a/e9921b4e6264bf6b65d7fee45e7a6558.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/fec8d47d412bcbeece3d9128ae855a7a/c3c5d8b376aeebebf4116e1b9c772b75.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาอุบลราชธานี ส่งมอบน้ำดื่มเพื่อผู้ประสบภัยน้ำท่วม
เมื่อวันที่ 20 ตุลาคม พ.ศ. 2566 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาอุบลราชธานี ร่วมส่วนหนึ่งในการรับมือกับภัยพิบัติ โดยได้มอบข้าวสารและน้ำดื่มศรีตรังให้แก่อุตสาหกรรมจังหวัดอุบลราชธานี เพื่อนำไปช่วยเหลือชาวบ้านที่ได้รับผลกระทบในพื้นที่อำเภอวารินชำราบ รวมถึงพื้นที่ใกล้เคียง นอกจากการได้ช่วยเหลือชาวบ้านที่ลำบากจากสถานการณ์นี้แล้ว ยังสามารถช่วยเสริมสร้างกำลังใจและแรงศรัทธาให้กับชาวบ้านในการก้าวข้ามวิกฤตน้ำท่วมนี้ไปด้วยกันอีกด้วย