![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/d79aac075930c83c2f1e369a511148fe/86a2126568d245746293a4fa8f253091.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สนับสนุนประเพณีชักพระของชุมชน
เมื่อวันที่ 27 ตุลาคม พ.ศ. 2566 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาทุ่งสง ได้ร่วมมอบเงินทำบุญเพื่อสนับสนุนการจัดงานประเพณีชักพระ ซึ่งเป็นประเพณีที่มีความสำคัญและถูกสืบทอดมาอย่างยาวนาน และมอบน้ำดื่มศรีตรังเพื่อแจกจ่ายให้กับผู้เข้าร่วมงานอีกด้วย
การสนับสนุนครั้งนี้ยืนยันถึงความมุ่งมั่นของกลุ่มบริษัทศรีตรัง ในความพร้อมที่จะร่วมมือพัฒนาชุมชน ทั้งในด้านวัฒนธรรม ศาสนา และการศึกษา ให้เกิดความยั่งยืน.