![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/ca75910166da03ff9d4655a0338e6b09/b40725ff63d7d0dba9917321655fb6ba.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/ca75910166da03ff9d4655a0338e6b09/494ea4e1bb10e7b00f77c3ebcf912ae9.jpg)
บริษัท หน่ำฮั่วรับเบอร์ จำกัด ร่วมมือชุมชนแก้ปัญหาด้านสิ่งแวดล้อม
เมื่อวันที่ 10 ตุลาคม พ.ศ. 2566 บริษัท หน่ำฮั่วรับเบอร์ จำกัด เข้าร่วมประชุมกับสำนักงานอุตสาหกรรมจังหวัดสงขลา เพื่อแลกเปลี่ยนและเสนอแนะแนวทางการจัดการด้านสิ่งแวดล้อมของสถานประกอบการในพื้นที่จังหวัดสงขลา ตลอดจนแนวทางการจัดการสิ่งของที่เหลือหรือได้จากการกำจัด/บำบัดที่มีมูลค่า โดยที่ผ่านมากลุ่มบริษัทศรีตรังได้ดำเนินงานภายใต้หลักธรรมาภิบาลสิ่งแวดล้อม พร้อมกับการดำเนินกิจกรรมในการสร้างความรับผิดชอบต่อสังคม ช่วยยกระดับอุตสาหกรรมของประเทศให้มุ่งไปสู่อุตสาหกรรมสีเขียว ขับเคลื่อนและส่งเสริมอุตสาหกรรมไทยให้มีรากฐานทางสิ่งแวดล้อมที่แข็งแรงและยั่งยืน