![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/b7892fb3c2f009c65f686f6355c895b5/4fd1359073f73a0679c885e255776ebe.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/b7892fb3c2f009c65f686f6355c895b5/82276dbba8f747f819c7ba34aa74a23f.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/b7892fb3c2f009c65f686f6355c895b5/5c8fa3924a964810e6efd8bf3608611e.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาอุบลราชธานี ร่วมทำบุญถวายปัจจัย และร่วมสมทบน้ำดื่ม เนื่องในงานประเพณีการเทศน์มหาชาติ (บุญเผวด)
เมื่อวันที่ 25 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2566 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาอุบลราชธานี ร่วมทำบุญถวายปัจจัย เนื่องในงานประเพณีการเทศน์มหาชาติ (บุญเผวด) ณ วัดบ้านมดง่าม เมืองศรีไค อำเภอวารินชำราบ จังหวัดอุบลราชธานี พร้อมมอบน้ำดื่มศรีตรังให้กับประชาชนที่เข้ามาร่วมทำบุญอีกด้วย ซึ่งกลุ่มบริษัทศรีตรังขอเป็นส่วนหนึ่งในการสนับสนุน และส่งเสริมกิจกรรมที่ธำรงไว้ซึ่งขนบธรรมเนียม ประเพณี และวัฒนธรรมอันดีงาม อย่างสม่ำเสมอ