![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/23ce1851341ec1fa9e0c259de10bf87c/d83d7f67450487f2e605048d3b831b0f.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/23ce1851341ec1fa9e0c259de10bf87c/84373cffb0dddb4e2c8ed9d65888e9ae.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/23ce1851341ec1fa9e0c259de10bf87c/a22b310051837ad34a45be6dcccddc6a.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/23ce1851341ec1fa9e0c259de10bf87c/1cda9efbf8f1a86633dd1143d443800c.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาอุบลราชธานี ร่วมสมทบสิ่งของช่วยเหลือผู้ประสบอุทกภัยจังหวัดอุบลราชธานี
เมื่อวันที่ 11 ตุลาคม 2565 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) หรือ STA สาขาอุบลราชธานี ร่วมกับ สภาอุตสาหกรรมจังหวัดอุบลราชธานี เข้าให้การสนับสนุนช่วยเหลือพี่น้องชาวจังหวัดอุบลราชธานีที่ได้รับผลกระทบจากเหตุการณ์อุทกภัย โดยร่วมสมทบเป็นสิ่งของประเภทอุปโภคบริโภคและเวชภัณฑ์ต่างๆ อาทิ น้ำดื่ม, ข้าวสาร, อาหารแห้ง, หน้ากากอนามัย และพลาสเตอร์ยาจำนวนมาก เพื่อเป็นการช่วยเหลือและบรรเทาความเดือดร้อนแก่พี่น้องผู้ประสบอุทกภัยให้มีความเป็นอยู่ที่ดีขึ้น ซึ่งสอดคล้องกับแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรังที่พร้อมส่งมอบและแบ่งปันรักสู่ชุมชนให้เป็นไปอย่างยั่งยืน