![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/aeb3135b436aa55373822c010763dd54/954fd4935e2e0cdee3303de3e62c81a0.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/aeb3135b436aa55373822c010763dd54/c59cde7ce5fb86731be8eaaf958722bf.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/aeb3135b436aa55373822c010763dd54/985e1d1cf1467c1fb80b7d6598e52f99.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาอุบลราชธานี นำจิตอาสาทำความสะอาดถนน
วันที่ 26 มกราคม พ.ศ. 2565 พนักงานจาก บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาอุบลราชธานี ลงพื้นที่ชุมชนบริเวณสี่แยกบ้านนาส่วง เทศบาลตำบลนาส่วง อำเภอเดชอุดม จังหวัดอุบลราชธานี เพื่อทำความสะอาดและเก็บขยะถนนเส้นหลักหลังเทศบาล เพื่อความสะอาดและเป็นระเบียบ ปลอดภัยในการสัญจรไปมา อันนำไปสู่การพัฒนาที่ยั่งยืน ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรังที่พร้อมจัดกิจกรรมที่สร้างจิตอาสาและจิตสำนึกที่ดีต่อสังคมให้กับพนักงานทุกคน