![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/49c9adb18e44be0711a94e827042f630/98dc9baefb8d85e68528baf0cd19c4bc.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/49c9adb18e44be0711a94e827042f630/308ba4a2b2ba9b17cbf9b330cccba9d9.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาอุบลราชธานี มอบน้ำดื่มให้สถานกักตัว
เมื่อวันที่ 12 มกราคม พ.ศ. 2565 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาอุบลราชธานี มอบน้ำดื่มศรีตรังให้กับเทศบาลตำบลเมืองศรีไค อำเภอวารินชำราบ จังหวัดอุบลราชธานี เพื่อส่งต่อให้กับผู้ป่วยโควิด-19 ที่เข้ารับการรักษาและกักตัวในเขตพื้นที่ตำบลเมืองศรีไค โดยกลุ่มบริษัทศรีตรังพร้อมเคียงข้างคนไทย ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่พร้อมช่วยเหลือชาวชุมชุนให้มีความเป็นอยู่ที่ดีอย่างยั่งยืน