![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/fc49306d97602c8ed1be1dfbf0835ead/89e6f93b593bf7329c58ed923ac70a31.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/fc49306d97602c8ed1be1dfbf0835ead/0be2f2a354e22557e5cae34b52b346b0.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/fc49306d97602c8ed1be1dfbf0835ead/7b2e3b1a12f4ec309142a95b0385284d.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/fc49306d97602c8ed1be1dfbf0835ead/0d1a11efb53652ebe6e00d4656d93cdb.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/fc49306d97602c8ed1be1dfbf0835ead/ba1ca7e80bd66f135174c29815a6de4f.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/fc49306d97602c8ed1be1dfbf0835ead/3f7fda5d82ad92686c13cc5e8835675f.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/fc49306d97602c8ed1be1dfbf0835ead/6fdfdc93097831f2822216715af39854.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาเลย มอบทุนการศึกษาให้นักเรียนที่มีผลการเรียนดี
เมื่อวันที่ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2564 คุณภูวนาถ เหล่าประเสริฐ ผู้จัดการโรงงาน บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาเลย เข้ามอบทุนการศึกษาให้แก่นักเรียนโรงเรียนชุมชนบ้านท่าสะอาด ที่มีผลการเรียนอยู่ในเกณฑ์ดี เพื่อเป็นการสนับสนุนนักเรียนที่มีผลการเรียนดี ความประพฤติดี แต่ขาดแคลนทุนทรัพย์ ซึ่งการเข้าไปมอบทุนการศึกษาในครั้งนี้ได้รับการต้อนรับเป็นอย่างดีจากท่านผู้อำนวยการโรงเรียน คณะครู และน้องๆ นักเรียนตามนโยบายของกลุ่มบริษัทศรีตรังที่พร้อมส่งเสริมและสนับสนุนการศึกษาแก่นักเรียนนักศึกษาที่มีผลการเรียนดีและพฤติกรรมดี เพื่อสานต่ออนาคตที่ดีของเยาชน โดยทางบริษัทมีความตั้งใจที่จะสนับสนุนกิจกรรมดังกล่าวนี้ไปอย่างต่อเนื่อง