![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/2a084e55c87b1ebcdaad1f62fdbbac8e/5135782f0c83c3d53f7db8b424bd224f.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/2a084e55c87b1ebcdaad1f62fdbbac8e/0fb5b201c47546b9c8a0988e9f88cf60.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/2a084e55c87b1ebcdaad1f62fdbbac8e/d254e75c78764cc4fc788f8a20ebc0a7.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/2a084e55c87b1ebcdaad1f62fdbbac8e/685cfdf6de626386216fb45c0a17bc26.jpg)
STA ตอกย้ำความเป็นหนึ่งด้านการดำเนินงานอย่างเป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม พร้อมคว้ารางวัลอุตสาหกรรมสีเขียวระดับที่ 4 วัฒนธรรมสีเขียว (Green Culture)
เมื่อวันที่ 29 พฤศจิกายน พ.ศ. 2564 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาหาดใหญ่ เข้ารับรางวัลอุตสาหกรรมสีเขียวสีเขียวระดับที่ 4 จากนายวีระกิตติ์ รันทกิจธนวัชร์ รักษาการผู้ตรวจราชการกระทรวงอุตสาหกรรม ในงานรับรางวัลอุตสาหกรรมสีเขียวและสัมมนาแลกเปลี่ยนความรู้ Green Industry Forum โครงการส่งเสริมสถานประกอบการเพื่อมุ่งสู่การเป็นอุตสาหกรรมสีเขียวเป็นสาขาแรก ณ ห้องประชุมวายุภักษ์ 567 โรงแรมเซ็นทรา บาย เซ็นทาราศูนย์ราชการและคอนเวนชันเซ็นเตอร์ แจ้งวัฒนะ กรุงเทพมหานคร