![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/fc3cf452d3da8402bebb765225ce8c0e/3b72ead7044c791ce5ab33c85bb337df.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/fc3cf452d3da8402bebb765225ce8c0e/80a6306e2e3ad7893ac583dc0103340e.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/fc3cf452d3da8402bebb765225ce8c0e/efc55ac1d8549fcbfbf2422bb9f5bc7b.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/fc3cf452d3da8402bebb765225ce8c0e/a6c6397fb4f7032077717a6b3f9d023d.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขากาญจนดิษฐ์ สนับสนุนการจัดตั้งสถานที่กักกันโรค (Local Quarantine)
เมื่อวันที่ 27 กันยายน พ.ศ. 2564 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขากาญจนดิษฐ์ จัดตั้งสถานที่กักกันโรค (Local Quarantine) บริเวณเขตพื้นที่องค์การบริหารส่วนตำบลพลายวาส อำเภอกาญจนดิษฐ์ จังหวัดสุราษฎร์ธานี เพื่อใช้เป็นที่พักคอยสำหรับผู้ที่มีเดินทางมาจากพื้นที่ควบคุมสูงสุด เพื่อเป็นการเฝ้าระวัง ป้องกัน และควบคุมโรคติดต่อเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (Covid-19) ตามหลักเกณฑ์แนวทางที่คณะกรรมการโรคติดต่อกำหนด ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรังที่พร้อมช่วยเหลือชุมชนและเป็นแรงสนับสนุนให้ทุกคนก้าวผ่านวิกฤตในครั้งนี้ไปด้วยกัน