![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/b0b183c207f46f0cca7dc63b2604f5cc/1d744ae67ef8a3e61d9c4ceffc094ef5.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/b0b183c207f46f0cca7dc63b2604f5cc/e0d2d925fd5fee1a38455428eabf54fb.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/b0b183c207f46f0cca7dc63b2604f5cc/8eda24a47719b057237b416d5484fa2d.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาทุ่งสง ห่วงใยชาวชุมชน มอบอุปกรณ์ป้องกันโควิด-19
เมื่อวันที่ 17 กันยายน พ.ศ. 2564 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาทุ่งสง ลงพื้นที่เยี่ยมชุมชนบริเวณรอบโรงงาน เพื่อสอบถามความเป็นอยู่ของชาวชุมชน พร้อมทั้งมอบสเปรย์แอลกอฮอล์และหน้ากากอนามัยแบบใสเพื่อใช้ป้องกันการแพร่ระบาดของไวรัสโควิด-19 นอกจากนี้ ยังทำการมอบอาหารแห้งให้กับตัวแทนของชุมชนเพื่อกระจายให้กับผู้ที่กักตัวอีกด้วย ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรังที่ให้ความสำคัญกับชุมชนในพื้นที่ เพื่อพัฒนาชีวิตความเป็นอยู่ของคนในชุมชนให้มีความเป็นอยู่ที่ดีอย่างยั่งยืน