![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/ab88b15733f543179858600245108dd8/4fa2d196c3a299bdb59b72ebc795c9bd.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/ab88b15733f543179858600245108dd8/aea976bd8fe8c534cafaec717ea687b1.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/ab88b15733f543179858600245108dd8/63e56804007a06154da1ef9df557fe8e.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/ab88b15733f543179858600245108dd8/2f000cadf36bd7d03a6f6aae26f6eb93.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขานราธิวาส มอบน้ำดื่มศูนย์ฉีดวัคซีนในชุมชน
เมื่อวันที่ 3 กันยายน พ.ศ. 2564 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขานราธิวาส ลงพื้นที่อำเภอยี่งอ จังหวัดนราธิวาส เพื่อมอบน้ำดื่มศรีตรังให้กับชาวชุมชนที่เข้ารับวัคซีนโควิด-19 เพื่อนำไปแจกจ่ายให้กับเจ้าหน้าที่และผู้ที่เข้ารับวัคซีนภายในหน่วยบริการ ซึ่งกลุ่มบริษัทศรีตรังที่ขอร่วมเป็นส่วนหนึ่งในการส่งเสริมให้คนไทยฉีดวัคซีนโควิด-19 เพื่อต่อสู่กับการระบาดครั้งใหญ่นี้