![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/d554f7bb7be44a7267068a7df88ddd20/2351b42a88883a7ed9b3f5f0bba82ef3.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/d554f7bb7be44a7267068a7df88ddd20/a0c93b23aa1af601baa1c4c8f1bcc05b.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/d554f7bb7be44a7267068a7df88ddd20/ee9be37d012a938a7ee9a0818e58250c.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขากาญจนดิษฐ์ มอบถุงยังชีพช่วยเหลือชุมชน
เมื่อวันที่ 28 กรกฎาคม พ.ศ. 2564 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขากาญจนดิษฐ์ มอบถุงยังชีพให้กับนายยุทธศักดิ์ ชูศักดิ์ นายกเทศมนตรีตำบลกาญจนดิษฐ์ เพื่อนำไปแจกจ่ายให้กับประชาชนที่ได้รับผลกระทบจากสถานการณ์การแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา (โควิด-19) ในพื้นที่อำเภอกาญจนดิษฐ์ จังหวัดสุราษฎร์ธานี ภายใต้โครงการจิตอาสาเราทำความดีด้วยหัวใจ ‘มีแล้ว แบ่งปัน’ เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรังที่พร้อมช่วยเหลือชาวชุมชนให้มีความเป็นอยู่ที่ดีขึ้นอย่างยั่งยืน