![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/217eedd1ba8c592db97d0dbe54c7adfc/8790b9e328caaadfa114e207f5ae70f2.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/217eedd1ba8c592db97d0dbe54c7adfc/945bc9bc3906ffddb049db835be46272.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาห้วยนาง มอบน้ำดื่มให้ศูนย์บริการฉีดวัคซีนโควิด-19
เมื่อวันที่ 2 มิถุนายน พ.ศ. 2564 คุณเอกรัฐ มัธยางกูล ผู้จัดการโรงงาน พร้อมด้วยตัวแทนพนักงาน บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาห้วยนาง มอบน้ำดื่มศรีตรัง จำนวน 1,200 ขวด ให้กับสำนักงานสาธารณสุข อำเภอห้วยยอด จังหวัดตรัง เพื่อนำไปแจกจ่ายให้กับเจ้าหน้าที่และผู้ที่เข้ารับวัคซีนภายในหน่วยบริการฉีดวัคซีนโควิด-19 ซึ่งกลุ่มบริษัทศรีตรังที่ขอร่วมเป็นส่วนหนึ่งในการส่งเสริมให้คนไทยฉีดวัคซีนโควิด-19 เพื่อต่อสู่กับการระบาดครั้งใหญ่นี้