![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/d6c651ddcd97183b2e40bc464231c962/bbdf465dba833659fda039c4b725669d.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/d6c651ddcd97183b2e40bc464231c962/98bd71c15029da2826da41fc372d53f5.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/d6c651ddcd97183b2e40bc464231c962/dd5c61d983dc69e69a7755d1b9a1adbe.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/d6c651ddcd97183b2e40bc464231c962/539ef815f5a22770cc4404d13133270c.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาสระเเก้ว มอบหน้ากากอนามัยป้องกันโควิด-19 แก่พนักงาน
เมื่อวันที่ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2654 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาสระเเก้ว ตระหนักถึงสถานการณ์ใบปัจจุบันและมีความห่วงใยพนักงาน มอบหน้ากากอนามัยเพื่อใช้ป้องกันตนเองและลดความเสี่ยงต่อการติดเชื้อไวรัสโควิด-19 และขอความร่วมมือพนักงานให้ปฏิบัติตามมาตรการสาธารณสุขอย่างเคร่งครัด เช่น เว้นระยะระหว่างกัน หลีกเลี่ยงการสัมผัสกับผู้อื่น สวมหน้ากากอนามัยตลอดเวลา และการล้างมือเป็นประจำ เพื่อลดการแพร่ระบาดของเชื้อไวรัสโควิด-19 ในวงกว้าง ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรังที่พร้อมดูแลพนักงานให้มีสุขภาพดีอย่างเท่าเทียม เพราะการมีสุขภาพที่ดีจึงหมายถึงการสร้างความมั่งคั่งให้กับชีวิตของพนักงานอย่างแท้จริง