![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/e4bb4c5173c2ce17fd8fcd40041c068f/2b1e49c0fd108323020f2b1845641aeb.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/e4bb4c5173c2ce17fd8fcd40041c068f/fec5c916637b15208574060aba25972e.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดันทรี จำกัด (มหาชน) สำนักงานใหญ่ ร่วมช่วยเหลือโรงพยาบาลสนามและหน่วยงานสาธารณะสุขในจังหวัดสงขลา
เมื่อวันที่ 5 พฤษภาคม พ.ศ. 2564 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดันทรี จำกัด (มหาชน) สำนักงานใหญ่ บริจาคเงินจำนวน 15,000 บาท ให้กับโรงพยาบาลสนามมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ ภายใต้โครงการ ม.อ. ร่วมสู้วิกฤต COVID-19 และบริจาคถุงมือยางทางการแพทย์ ศรีตรังโกลฟส์ จำนวน 4,000 ชิ้น ให้กับสำนักงานสวัสดิการคุ้มครองแรงงานจังหวัดสงขลา เพื่อส่งต่อให้กับโรงพยาบาลและหน่วยงานสาธารณะสุขภายในจังหวัดสงขลา เพื่อใช้ในการดูแลและควบคุมการแพร่ระบาดของโควิด-19 ระลอกใหม่ ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่พร้อมช่วยเหลือชาวชุมชุนในทุกสถานการณ์ให้มีความเป็นอยู่ที่ดีอย่างยั่งยืน