![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/5487315b1286f907165907aa8fc96619/481bc806cc0eed7b46f13ae263074469.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/5487315b1286f907165907aa8fc96619/22fff5a59be0140bc9657b2e31936a0a.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/5487315b1286f907165907aa8fc96619/4e98a2d63c25f1f5ab541b13a65d21c6.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/5487315b1286f907165907aa8fc96619/5343cddc49010470750cdc65dc74ca8d.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาสิเกา ห่วงใยพนักงาน ทำการฉีดพ่นฆ่าเชื้อไวรัสภายในโรงงาน
เมื่อวันที่ 27 เมษายน พ.ศ. 2564 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาสิเกา ป้องกันการแพร่ระบาดของไวรัสโควิด-19 โดยทำการฉีดพ่นยาฆ่าเชื้อภายในโรงงานและสำนักงานทั้งหมด 13 จุด เพื่อเป็นการป้องกันการแพร่ระบาดของเชื้อไวรัสโควิด-19 ระลอกใหม่ ซึ่งกลุ่มบริษัทมีความห่วงใยเป็นอย่างยิ่ง จึงได้ดำเนินการตามมาตรฐานด้านสุขอนามัยอย่างเคร่งครัด เพื่อความปลอดภัยต่อสุขภาพอนามัยของพนักงาน ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรังที่ให้ความดูแลพนักงานทุกคน เพราะเราเชื่อว่าสุขภาพและความเป็นอยู่ที่ดีของพนักงานจะนำมาซึ่งความสุขในการใช้ชีวิตและการทำงานอย่างยั่งยืน