![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/53e3a7161e428b65688f14b84d61c610/03d2ba5e5fd2b91500f26d38247714a1.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/53e3a7161e428b65688f14b84d61c610/384db2784260a866fa0f0ff07977a4e3.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/53e3a7161e428b65688f14b84d61c610/2f74815ed1655e78e24ed5e5136ac7a5.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/53e3a7161e428b65688f14b84d61c610/e9af4eef42663b4253e0d3eca17c8526.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/53e3a7161e428b65688f14b84d61c610/65880c60b29151a828c8a8f0084889e9.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาห้วยนาง ห่วงใยพนักงาน ฉีดพ่นฆ่าเชื้อภายในอาคารป้องกันโควิด-19
เมื่อวันที่ 28 เมษายน พ.ศ. 2564 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาห้วยนาง ทำการฉีดพ่นยาฆ่าเชื้อบริเวณจุดพักพนักงาน ห้องน้ำ พื้นที่ส่งออกยาง และพื้นที่โดยรอบโรงงาน ทั้งหมด 12 จุดเสี่ยง เพื่อเป็นการป้องกันการแพร่ระบาดของไวรัสโควิด-19 เพื่อเป็นการลดความกังวลและสร้างความมั่นใจแก่พนักงานจากสถานการณ์การแพร่ระบาดของเชื้อไวรัสโควิด-19 ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรังที่ให้ความดูแลพนักงานทุกคน เพราะเราเชื่อว่าสุขภาพและความเป็นอยู่ที่ดีของพนักงานจะนำมาซึ่งความสุขในการใช้ชีวิตและการทำงานอย่างยั่งยืน