![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/e555ebe0ce426f7f9b2bef0706315e0c/2c9c8e2662bbd39101a7f70b0235f9d9.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/e555ebe0ce426f7f9b2bef0706315e0c/096030cabffd014a7dd84cd87676459f.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/e555ebe0ce426f7f9b2bef0706315e0c/d6c7383a62ecd8ec6e1b6beed5be4589.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/e555ebe0ce426f7f9b2bef0706315e0c/cc007f18a56abddc5e90b133c4c7810b.jpg)
บริษัท หน่ำฮั่วรับเบอร์ จำกัด ฉีดพ่นทำความสะอาดโรงงาน ป้องกันโควิด-19
เมื่อวัน 24 เมษายน พ.ศ. 2564 บริษัท หน่ำฮั่วรับเบอร์ จำกัด ดำเนินมาตรการป้องกันการแพร่ระบาดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 หรือโควิด-19 ด้วยการฉีดพ่นทำความสะอาดด้วยน้ำยาฆ่าเชื้อและการเช็ดทำความสะอาดภายในโรงงานและบ้านพักพนักงาน โดยเฉพาะในอาคารที่มีการใช้พื้นที่ร่วมกัน เช่น ห้องประชุม ห้องออกกำลังกาย ห้องน้ำ หรือแม้แต่บริเวณพื้นที่เปิดที่มีความเสี่ยงต่อการแพร่กระจายไวรัส ทั้งยังขอความร่วมมือพนักงานให้ปฏิบัติตามมาตรการสาธารณสุขอย่างเคร่งครัด เช่น เว้นระยะระหว่างกัน หลีกเลี่ยงการสัมผัสกับผู้อื่น สวมหน้ากากผ้าหรือหน้ากากอนามัยตลอดเวลา ล้างมือบ่อยๆ เพื่อลดการแพร่ระบาดของเชื้อไวรัสโควิด-19 ในวงกว้าง ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรังที่ให้ความดูแลพนักงานทุกคน เพราะเราเชื่อว่าสุขภาพและความเป็นอยู่ที่ดีของพนักงานจะนำมาซึ่งความสุขในการใช้ชีวิตและการทำงานอย่างยั่งยืน