![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/f79921bbae40a577928b76d2fc3edc2a/6d153b748794369e2aeaae721b79bbe6.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/f79921bbae40a577928b76d2fc3edc2a/32f40b2bed785d8515f461efe3b6c77a.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/f79921bbae40a577928b76d2fc3edc2a/0adeebd3479ae4ee8289e3f06b06adbf.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาทุ่งสง มอบน้ำดื่มแก่เจ้าหน้าจุดตรวจคัดกรอง COVID-19
เมื่อวันที่ 22 เมษายน พ.ศ. 2564 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาทุ่งสง ลงพื้นที่จุดตรวจคัดกรองโรคติดต่อ COVID-19 ในเขตพื้นที่เทศบาลตำบลถ้ำใหญ่ อำเภอทุ่งสง จังหวัดนครศรีธรรมราช เพื่อมอบกาแฟสำเร็จรูปและน้ำดื่มศรีตรังให้กับเจ้าหน้าที่ประจำจุดตรวจฯ เพื่อบริการแก่เจ้าหน้าที่ปฎิบัติงานและประชาชนทั่วไป ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่พร้อมช่วยเหลือชาวชุมชุนให้มีความเป็นอยู่ที่ดีอย่างยั่งยืน