![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/24681928425f5a9133504de568f5f6df/0ee91e2454eb89285d8ee03e2064cfb0.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/24681928425f5a9133504de568f5f6df/1a459fca27244da6cf5c062f1dc91650.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/24681928425f5a9133504de568f5f6df/6a871e55ab060f28d8fc0020a370a3af.jpg)
ศรีตรังโกลฟส์ มอบถุงมือยางแก่สำนักงานตรวจคนเข้าเมือง
เมื่อวันที่ 16 เมษายน พ.ศ. 2564 บริษัท ศรีตรังโกลฟส์ (ประเทศไทย) จำกัด (มหาชน) หรือ STGT มอบถุงมือยางทางการแพทย์ จำนวน 2,000 ชิ้น ให้กับสำนักงานตรวจคนเข้าเมือง (สตม.) จังหวัดตรัง เพื่อให้เจ้าหน้าที่ใช้ปฎิบัติงานและป้องกันการแพร่ระบาดของเชื้อไวรัสโควิด-19 ระลอกใหม่ ที่กำลังระบาดอยู่ในขณะนี้ ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่พร้อมส่งมอบการ “ปกป้องทุกสัมผัส ด้วยความห่วงใย” ไปสู่ทุกชีวิตทั่วโลก