![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/71a3cb155f8dc89bf3d0365288219936/b3a39c212fb635aae5499114b0bbc346.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/71a3cb155f8dc89bf3d0365288219936/4ea3d391c23a20408b461997d8775113.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/71a3cb155f8dc89bf3d0365288219936/206017b6735f6ddd2f353036e36afc55.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/71a3cb155f8dc89bf3d0365288219936/35c9fac97133bf57b08c83182ddb804d.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/71a3cb155f8dc89bf3d0365288219936/44335c734b9a65edd782dcd7d7980376.jpg)
บริษัท รับเบอร์แลนด์โปรดักส์ จำกัด สาขาบุรีรัมย์ สนับสนุนน้ำดื่มศรีตรัง
เมื่อวันที่ 10 เมษายน พ.ศ. 2564 บริษัท รับเบอร์แลนด์โปรดักส์ จำกัด สาขาบุรีรัมย์ ลงพื้นที่นำน้ำดื่มศรีตรัง มอบให้กับหน่วยบริการประชาชนประจำชุมชนในพื้นที่ตำบลโคกม้าและสถานีตำรวจภูธรประโคนชัย เพื่อแจกจ่ายให้กับเจ้าหน้าที่ปฏิบัติเวรยามและประชาชนที่เดินทางในช่วงเทศกาลสงกรานต์ ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรังที่คอยช่วยเหลือและสนับสนุนการทำงานของชาวชุมชน เพื่อพัฒนาให้ชุมชนน่ามีความอยู่อย่างยั่งยืน