![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/44f683a84163b3523afe57c2e008bc8c/afd7e0c01bc44c2faafdf0349675d99f.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/44f683a84163b3523afe57c2e008bc8c/d68b19f1c92f9ca8223e7e6a7f1a66d5.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/44f683a84163b3523afe57c2e008bc8c/b4a329fecbd3c5b165e4b42591c2dd1f.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/44f683a84163b3523afe57c2e008bc8c/79ccc717fbd1919c1cf26aad06605aad.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/44f683a84163b3523afe57c2e008bc8c/e58cfa3903b3badb04ad9b71ad9de3ae.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด(มหาชน) สาขาห้วยนาง ร่วมใจปลูกต้นไม้เฉลิมพระเกียรติ 84 พรรษา เทิดไท้องค์ราชินี
เมื่อวันที่ 11 สิงหาคม 2559 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด(มหาชน) สาขาห้วยนาง นำโดยผู้ว่าราชการจังหวัดตรัง ร่วมใจกันปลูกต้นไม้ เพื่อเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินีนาถ เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 84 พรรษา ณ หลังอนามัย ตำบลห้วยนาง ทั้งนี้ เพื่อเป็นการน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณ เป็นการแสดงออกซึ่งความจงรักภักดี ตลอดจนเป็นการเพิ่มพื้นที่ป่าในชุมชน ปลุกจิตสำนึกให้ทุกคนเกิดความรักหวงแหนทรัพยากรป่าไม้ และสิ่งแวดล้อม รวมถึงยังสร้างความร่วมมือร่วมใจกันให้เกิดขึ้นตามหลักศรีตรังที่มุ่งพัฒนา ห่วงใยในการอนุรักษ์ดูแลสิ่งแวดล้อมและทรัพยากรธรรมชาติ นำคุณค่าสู่สังคม