![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/a684eceee76fc522773286a895bc8436/c1b577c021486ff549ec3421b995e089.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/a684eceee76fc522773286a895bc8436/13bb3380611aa0345233a33afce82e1a.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/a684eceee76fc522773286a895bc8436/12c48d295ce59d4dea287ea21609a9b2.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/a684eceee76fc522773286a895bc8436/e96da13e9d48fab260608e3b1dcff17a.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/a684eceee76fc522773286a895bc8436/e125e7e77359eb19fbf760e18246aecf.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด(มหาชน) สาขาอุดรธานี ร่วมปล่อยพันธุ์ปลาคืนสู่เเหล่งน้ำธรรมชาติ ลำห้วยโสกโป่ง บ้านจำปา
เมื่อวันที่ 1 กรกฎาคม 2559 ที่ผ่านมา บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด(มหาชน) สาขาอุดรธานี ได้เข้าร่วมโครงการ ปล่อยปลาคืนสู่แหล่งน้ำธรรมชาติ เพิ่มห่วงโซ่อาหาร ครั้งที่ 2 จำนวน 100,000 ตัว ณ ลำห้วยโสกโป่ง บ้านจำปา โดยตัวแทนบริษัทเดินทางไปปล่อยพันธุ์ปลาร่วมกับตัวเเทนชุมชน อบต.หนองนาคำ อุตสาหกรรมจังหวัด สิ่งเเวดล้อมภาค 9 สำนักงานทรัพยากรธรรมชาติเเละสิ่งเเวดล้อม อุดรธานี เพื่อเป็นการสร้างระบบนิเวศและสิ่งแวดล้อมในพื้นที่ให้อุดมสมบูรณ์ รวมถึงยังเป็นการสานสัมพันธ์ ก่อให้เกิดความร่วมมือร่วมใจกันตามหลักศรีตรังที่ห่วงใยในการอนุรักษ์ดูแลสิ่งแวดล้อมและทรัพยากรธรรมชาติและมุ่งพัฒนานำคุณค่าสู่สังคม