![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/d82c8d1619ad8176d665453cfb2e55f0/0c166f1f1c359111c832ba401eecdd2a.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/d82c8d1619ad8176d665453cfb2e55f0/35fd63652b5ef70ad244efd573518e57.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/d82c8d1619ad8176d665453cfb2e55f0/d8657dc8cc1638595fc56f4cd7c9eef0.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/d82c8d1619ad8176d665453cfb2e55f0/c24c3601cd98f6d0e4d47e99bec7cfb8.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/d82c8d1619ad8176d665453cfb2e55f0/571e2f05059c33f201823fcf854e20c2.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขานราธิวาส เข้าร่วมกิจกรรม "รอมฎอนสัมพันธ์" และร่วมปรับปรุงพื้นที่อาบน้ำละหมาดในมัสยิด
เมื่อวันที่ 30 มิถุนายน 2559 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขานราธิวาส นำโดย นายสุรียา มิหัด ผู้จัดการโรงงานและตัวแทนพนักงาน เข้าร่วมกิจกรรม "รอมฎอนสัมพันธ์" ณ มัสยิดนรูดีน บ้านยาโง๊ะ จัดโดย ทีมงานปกครองส่วนท้องที่ ท้องถิ่น และประชาชน ตำบลลุโบ๊ะบือซา ซึ่งมีนายประยูร พุทธชาติ นายอำเภอยี่งอ พร้อมด้วยคณะ เดินทางมาเป็นประธานในพิธี โดยมีนายมะสาและ ปะดอมะ กำนันตำบล ลุโบ๊ะบือซา ให้การต้อนรับ
ทั้งนี้ทางบริษัท ศรีตรังแอรโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขานราธิวาส (STA-NW) ยังได้ร่วมสมทบมอบผ้าโสร่งจำนวน 50 ผืน เพื่อเป็นของขวัญให้กับชาวบ้านที่มาร่วมงาน และร่วมจัดซื้อกระเบื้องปูพื้นพร้อมปูนซีเมนต์ เพื่อปรับปรุงพื้นที่อาบน้ำละหมาดในมัสยิด ตามแนวทางกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่ให้ความสำคัญกับกิจกรรมทางศาสนาทุกศาสนา โดยมุ่งพัฒนานำคุณค่าสู่สังคม