![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/b5b41fac0361d157d9673ecb926af5ae/7b5a6f209c942c88148001ee3b6ff02b.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/b5b41fac0361d157d9673ecb926af5ae/94311ae51d2cfcc555354d07b1065768.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/b5b41fac0361d157d9673ecb926af5ae/4fe5da04bd264192b596c4365a924b9d.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาอุบลราชธานี ร่วมกิจกรรม “เราทำความดี ด้วยหัวใจ”
เมื่อวันที่ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2562 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาอุบลราชธานี ร่วมกับมหาวิทยาลัยอุบลราชธานีและหมวดการทางวารินชำราบ จัดกิจกรรม "เราทำความดี ด้วยหัวใจ" เนื่องในโอกาสมหามงคลพระราชพิธีราชาภิเษก รัชกาลที่ 10 ณ มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี โดยมีผู้เข้าร่วมกว่า 300 คน
ภายในงานได้จัดให้มีการทำความสะอาดและปรับปรุงภูมิทัศน์บริเวณพื้นผิวถนนบริเวณส้นทางด้านข้างมหาวิทยาลัย ทั้งนี้ ทางบริษัทศรีตรังฯ ได้มอบน้ำดื่มศรีตรังให้กับผู้เข้าร่วมงานอีกด้วย ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรังที่พร้อมช่วยเหลือชุมชน เพื่อพัฒนาความเป็นอยู่ของชาวชุมชนให้ดียิ่งขึ้นอย่างยั่งยืน