![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/c3c59e5f8b3e9753913f4d435b53c308/c7e80dd55b0ef7b699f1c8f1d9cde383.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/c3c59e5f8b3e9753913f4d435b53c308/f27742b9d701368cc8f4e1da1e33471f.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/c3c59e5f8b3e9753913f4d435b53c308/5ffd52abeadf203a9b5f9df5370cdfbd.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/c3c59e5f8b3e9753913f4d435b53c308/412015cd02bb8b9cf60857b105357f58.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/c3c59e5f8b3e9753913f4d435b53c308/c34abf95f5894315cd1915cdff13e0e5.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาทุ่งสง จัดกิจกรรมพลังหญิง
วันที่ 20 มิถุนายน พ.ศ. 2562 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาทุ่งสง จัดกิจกรรมพลังหญิง โดยมีวิทยากรมาให้ความรู้การทำผ้ามัดย้อม ณ ศาลาอเนกประสงค์ บ้านจำปา (ที่ทำการกำนันถ้ำใหญ่)
ซึ่งชาวชุมชนสามารถนำความรู้ที่ได้จากการจัดกิจกรรมในครั้งนี้ไปใช้ประโยชน์ในครัวเรือน และยังสามารถใช้สร้างอาชีพนำรายได้เข้าสู่ชุมชนอีกทางด้วย ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรังที่พร้อมสร้างความสัมพันธ์ที่ดีต่อชาวชุมชน เพื่อพัฒนาให้ชาวชุมชนมีความรู้ความสามารถและนำไปใช้ประโยชน์ที่หลากหลายได้อย่างยั่งยืน