![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/eba0dc302bcd9a273f8bbb72be3a687b/0b620b2816b5cd198520663b8e9c3c39.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/eba0dc302bcd9a273f8bbb72be3a687b/cf769403e254bac13d123fdd4e4c381d.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/eba0dc302bcd9a273f8bbb72be3a687b/19a7f7733305a9abcba1bfc581a1d532.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/eba0dc302bcd9a273f8bbb72be3a687b/67e1eed9e91f4052ccce91836616954c.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/eba0dc302bcd9a273f8bbb72be3a687b/8558254df6ed4975b7c1432d53e51b7f.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขานราธิวาส ร่วมโครงการจิตอาสาพิทักษ์ศาสนสถาน
เมื่อวันที่ 17 มิถุนายน พ.ศ. 2562 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขานราธิวาส เข้าร่วมโครงการจิตอาสาพิทักษ์ศาสนสถาน โดยได้เข้าตรวจสภาพสายไฟตามศาสนสถานภายในเขตพื้นที่อำเภอยี่งอ จังหวัดนราธิวาส เพื่อป้องกันการเกิดไฟฟ้าลัดวงจร อีกทั้งยังเป็นการบำรุงรักษาระบบไฟฟ้าให้อยู่ในสภาพที่ดี เพื่อเฉลิมพระเกียรติเนื่องในปีมหามงคลพระราชพิธีบรมราชาภิเษกและเทิดพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี ตามแนวทางกลุ่มบริษัทศรีตรังที่พร้อมพัฒนาชุมชนเพื่อความเป็นอยู่ที่ดีและยั่งยืน