![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/f770b62bc8f42a0b66751fe636fc6eb0/a37aa69915964239b861fe4b989153c0.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/f770b62bc8f42a0b66751fe636fc6eb0/b6b5fee85aa5fd826b5883b04c1d21c3.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/f770b62bc8f42a0b66751fe636fc6eb0/7be77ef8b4f28c8f68a6d20b61a810c3.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/f770b62bc8f42a0b66751fe636fc6eb0/63ae2ffb2edc85592a3eb1b71ee06e53.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/f770b62bc8f42a0b66751fe636fc6eb0/40414f991768256cf70764377fa37236.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาปัตตานี จัดกิจกรรมแข่งขันฟุตซอลลังกาสุกะคัพ ครั้งที่ 2
เมื่อวันที่ 15 มิถุนายน พ.ศ. 2562 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาปัตตานี จัดกิจกรรมการแข่งขันฟุตซอลลังกาสุกะคัพ ครั้งที่ 2 ประจำปี 2562 ณ สนามหญ้าเทียม CN Yala stadium เพื่อสร้างความสัมพันธ์และส่งเสริมการออกกำลังกายของพนักงานบริษัทศรีตรังฯ อีกทั้งยังเป็นการส่งเสริมให้พนักงานหันมาเล่นกีฬาเพื่อป้องกันปัญหายาเสพติด ตามแนวทางกลุ่มบริษัทศรีตรังที่พร้อมสนับสนุนกิจกรรมต่างๆ เพื่อสร้างความสัมพันธ์ที่ดีระหว่างบริษัทและพนักงานเพื่อมอบความสุขให้แก่พี่น้องชาวศรีตรังอย่างยั่งยืน