![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/8e6b42f1644ecb1327dc03ab345e618b/f13d53dd96cc5461ac64438ca74a704c.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/8e6b42f1644ecb1327dc03ab345e618b/b3e640e7938e72d360ebc8b7f18227a0.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/8e6b42f1644ecb1327dc03ab345e618b/7d15502f96d4244c3774109b2f5340f5.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/8e6b42f1644ecb1327dc03ab345e618b/77bdf2862a47966c7bbc8144ef3ac9c7.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาเลย ร่วมกิจกรรมวันต้นไม้ประจำปี พ.ศ.2562
เมื่อวันที่ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2562 ตัวแทนพนักงาน บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาเลย เข้าร่วมโครงการรวมใจไทยปลูกต้นไม้เพื่อแผ่นดิน วันต้นไม้ประจำปี พ.ศ.2562 ณ บริเวณสนามกีฬาตลาดสดเทศบาลนาด้วง อ.นาด้วง จ.เลย
ภายในงานได้จัดให้มีการปลูกต้นกล้าพันธุ์ไม้ต่างๆ ในบริเวณรอบๆ สนามกีฬา เพื่อสร้างพื้นที่สีเขียวให้บริเวณดังกล่าวร่มรื่นและน่าอยู่มากยิ่งขึ้น นอกจากนี้ กลุ่มบริษัทศรีตรังยังได้มอบน้ำดื่มศรีตรังให้กับผู้ที่เข้าร่วมงานอีกด้วย ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่พร้อมดำเนินงานด้านสิ่งแวดล้อม เพื่อประโยชน์สุขของชาวชุมชนอย่างยั่งยืน