![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/dc6a6489640ca02b0d42dabeb8e46bb7/75b6a61bd6ea9f11e9fb8de10d1fe71b.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/dc6a6489640ca02b0d42dabeb8e46bb7/8e1aa65a71db66143595a05a7ce0fd76.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/dc6a6489640ca02b0d42dabeb8e46bb7/98decff3d068f63fc3d63838009bebf2.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/dc6a6489640ca02b0d42dabeb8e46bb7/9792fd14179a03116c2e5e113f58ae3f.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/dc6a6489640ca02b0d42dabeb8e46bb7/b169ef9a6b819240247042fcc3757830.jpg)
บริษัท รับเบอร์แลนด์ โปรดักส์ จำกัด สาขาบุรีรัมย์ ร่วมกิจกรรมประโคนชัยฮาร์ฟมาราธอน
เมื่อวันที่ 12 พฤษภาคม พ.ศ. 2562 บริษัท รับเบอร์แลนด์ โปรดักส์ จำกัด สาขาบุรีรัมย์ สนับสนุนน้ำดื่มศรีตรังและน้ำหวานให้กับกิจกรรมประโคนชัยฮาล์ฟมาราธอน "เซราะตลุงรันนิ่ง วิ่งเพื่อสุขภาพที่ดีกว่า"
โดยได้ตั้งจุดบริการน้ำดื่มให้ผู้เข้าร่วมวิ่งได้พักดื่มน้ำระหว่างแข่งขันวิ่ง อีกทั้งยังได้นำพนักงานมาร่วมเชียร์และส่งแรงใจให้กับผู้เข้าแข่งขันอีกด้วย ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่พร้อมสนับสนุนกิจกรรมของชาวชุมชน เพื่อความสัมพันธ์ที่ดีและการอยู่ร่วมกันอย่างมีความสุขที่ยั่งยืน