![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/428fca9bc1921c25c5121f9da7815cde/05ffac19550d155993ff8c03dfd44b02.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/428fca9bc1921c25c5121f9da7815cde/66ab7b7f9669caad39eaecff92261c44.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/428fca9bc1921c25c5121f9da7815cde/e25ed3c1c4805743fb34a661d4371b27.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/428fca9bc1921c25c5121f9da7815cde/9ed6f59ff7fd840a2c2d5dceaf93ab97.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/428fca9bc1921c25c5121f9da7815cde/137523c910264581df8f218bf513853f.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาเชียงราย จัดกิจกรรมทำความสะอาดถนนเพื่อสาธารณะประโยชน์
เมื่อวันที่ 9 พฤษภาคม พ.ศ. 2562 พนักงานของบริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาเชียงราย ร่วมกันทำความสะอาดถนนบริเวณสามแยกทางเข้าโรงงาน เพื่อให้ถนนบริเวณรอบโรงงานมีความสะอาดและเพื่อเป็นสาธารณะประโยชน์ ทั้งยังช่วยเพิ่มความปลอดภัยแก่ประชาชนที่สัญจรในเส้นทางดังกล่าว
ซึ่งกิจกรรมดังกล่าวยังเป็นอีกหนึ่งในการปรับปรุงภูมิทัศน์และทัศนียภาพให้ดูสะอาดมากขึ้น ตามแนวทางกลุ่มบริษัทศรีตรังที่ให้ความสำคัญใส่ใจชุมชนเพื่อสานสัมพันธ์ที่ดีและการอยู่ร่วมกันอย่างมีความสุข