![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/98b297950041a42470269d56260243a1/be426d5261fea631c73995fb3ab1c2ff.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/98b297950041a42470269d56260243a1/245f5bb0ccc3e6d0344b29c505c9c38d.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/98b297950041a42470269d56260243a1/3497c0cbf84899d5494d4dd02fe0058b.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/98b297950041a42470269d56260243a1/f7455d45fa2e0294a112c6a5b63ecbf5.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/98b297950041a42470269d56260243a1/b9c6f465d3638e4d72c0537a3821c579.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขานราธิวาส เข้าร่วมกิจกรรมเดิน-วิ่งการกุศลเพื่อเด็กกำพร้าพิชิตเขายือลาแป (อิ่มบุญยือลาแป)
เมื่อวันที่ 27 เมษายน พ.ศ. 2562 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขานราธิวาส ได้เข้าร่วมกิจกรรมเดิน-วิ่งการกุศลเพื่อเด็กกำพร้าพิชิตเขายือลาแป (อิ่มบุญยือลาแป) ปีที่ 3 โดยมีนายเอกรัฐ หลีเส็น ผู้ว่าราชการจังหวัดนราธิวาสเป็นประธานในพิธีเปิด
ซึ่งกิจกรรมในครั้งนี้ ทางบริษัทศรีตรังฯ ได้สนับสนุนน้ำดื่มศรีตรังและผลไม้ตามจุดบริการบนเส้นทางเดิน-วิ่ง ซึ่งนอกจากจะเป็นการแบ่งบันน้ำใจและช่วยเหลือเด็กกำพร้าและเด็กด้อยโอกาสในพื้นที่ ยังเป็นการส่งเสริมการออกกำลังกายเพื่อสุขภาพที่ดีต้อนรับวันฮารีรายออิดลฟิตรี ประจำฮิจเราะห์ศักราช 1440 ที่ใกล้จะมาถึงอีกด้วย ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรังที่พร้อมช่วยเหลือกิจกรรมของชาวชุมชนเพื่อสร้างความสัมพันธ์ที่ดีอย่างยั่งยืน