![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/7fe1f8abaad094e0b5cb1b01d712f708/6215db39d5f9b6273263d02337a50ea9.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/7fe1f8abaad094e0b5cb1b01d712f708/b4bd8145a358f9fcc957242a1722477d.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/7fe1f8abaad094e0b5cb1b01d712f708/58710adf3017d58b7fb56948d9f4ae2b.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาตรัง ร่วมแบ่งปันความรัก ณ สถานสงเคราะห์คนชราบ้านศรีตรัง
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาตรัง ร่วมกับสวัสดิการและคุ้มครองแรงงาน จังหวัดตรัง ร่วมกันกิจกรรมวันแรงงานแห่งชาติ ประจำปี 2562 ณ สถานสงเคราะห์คนชราบ้านศรีตรัง ตำบลปากแจ่ม อำเภอห้วยยอด จังหวัดตรัง
ภายในงานมีกิจกรรมนันทนาการร่วมกันระหว่างผู้ใช้แรงงานและคนชรา เพื่อสร้างความสัมพันธ์ที่ดีและมอบความสุขซึ่งกันและกัน นอกจากนี้ บริษัทศรีตรังฯ ยังได้มอบผ้าอ้อมสำหรับผู้ใหญ่ และกระดาษอเนกประสงค์ให้กับทางสถานสงเคราะห์อีกด้วย ซึ่งนับเป็นโอกาสอันดีที่ทางบริษัทศรีตรังฯ ได้เป็นส่วนหนึ่งในการแบ่งปันเพื่อช่วยเหลือ สอดคล้องกับแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่มุ่งมั่นพัฒนาชุมชนอย่างยั่งยืน