![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/9431c87f273e507e6040fcb07dcb4509/e6fcb6409119dcf53cf3caf52f9eced1.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/9431c87f273e507e6040fcb07dcb4509/572748aad6a1dac8f23bed821afcf39b.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/9431c87f273e507e6040fcb07dcb4509/c18478da5a678d00545989a2fd6ac93f.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/9431c87f273e507e6040fcb07dcb4509/53a8bc8d64e9b1123ef8c5146144d1cd.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/9431c87f273e507e6040fcb07dcb4509/10645baad9e111539795c1d7dd899eea.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาสระแก้ว มอบน้ำดื่มเนื่องในเทศกาลสงกรานต์
เมื่อวันที่ 12 เมษายน พ.ศ. 2562 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาสระแก้ว นำโดยผู้จัดการโรงงาน ลงพื้นที่นำน้ำดื่มศรีตรัง มอบให้กับหน่วยบริการประชาชนตำบลบ้านแก้ง เพื่อใช้สำหรับแจกจ่ายให้กับนักท่องเที่ยวที่มาเล่นน้ำในวันสงกรานต์ และเพื่อแจกจ่ายให้กับผู้ที่เข้ามาพัก ณ หน่วยบริการประชาชนตำบลบ้านแก้ง ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรังที่คอยช่วยเหลือและสนับสนุนการทำงานของชาวชุมชน เพื่อพัฒนาให้ชุมชนน่ามีความอยู่อย่างยั่งยืน