![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/9b70e8fe62e40c570a322f1b0b659098/fac6a7ed1316bb0ba9cfcf609f0d1e89.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/9b70e8fe62e40c570a322f1b0b659098/562d8a56615d13e9e8d6479a111a232e.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/9b70e8fe62e40c570a322f1b0b659098/410f831bd03ed74784d4f2213bf8e306.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/9b70e8fe62e40c570a322f1b0b659098/fa3deb70c563c193878cc15ea36b8b06.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/9b70e8fe62e40c570a322f1b0b659098/6124a929b1b0435c3de27c01a2a72300.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/9b70e8fe62e40c570a322f1b0b659098/f9773c7e919a50aaa9548e247856ebd2.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาสุราษฎร์ธานี ร่วมโครงการป้องกันและลดอุบัติเหตุทางถนน
เมื่อวันที่ 11 เมษายน พ.ศ. 2562 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาสุราษฎร์ธานี ร่วมสนับสนุนน้ำดื่มศรีตรัง อาหาร และของว่างให้กับโครงการป้องกันและลดอุบัติเหตุทางถนน อีกทั้งยังเข้าพบผู้อาวุโสภายในชุมชนเพื่อรดน้ำดำหัวและมอบของขวัญต้อนรับวันปีใหม่ไทย พร้อมทั้งยังสอบถามปัญหาและความต้องการของชาวชุมชนที่ต้องการให้ทางบริษัทช่วยเหลืออีกด้วย ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรังที่พร้อมเข้าช่วยเหลือชาวชุมชนเพื่อสร้างความเป็นอยู่ที่ดีขึ้นอย่างยั่งยืน