![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/15d4e891d784977cacbfcbb00c48f133/fa0587a6d2228cde1c857be2889e0566.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/15d4e891d784977cacbfcbb00c48f133/c7ea788ce11be249771bd3b5ecf87229.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/15d4e891d784977cacbfcbb00c48f133/e67c40aeb549068d0f1688f34c890c83.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/15d4e891d784977cacbfcbb00c48f133/faa044d09e0b718023fa89352369e3fa.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/15d4e891d784977cacbfcbb00c48f133/ea0862f4f010aed63ecc5370f422d00c.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/15d4e891d784977cacbfcbb00c48f133/1c470f6319fba4caa14e0293e3517001.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาตรัง และ บริษัท สตาร์ไลท์ เอ็กซ์เพรส เอ็กเพรส ทรานสปอร์ต จำกัด ร่วมสืบสานประเพณีไทย ใส่ใจชุมชน
เมื่อวันที่ 7 เมษายน พ.ศ. 2562 พนักงานบริษัท บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาตรัง และบริษัท สตาร์ไลท์ เอ็กซ์เพรส เอ็กเพรส ทรายสปอร์ต จำกัด ได้เข้าร่วมกิจกรรมสืบสานประเพณีไทย ใส่ใจชุมชน ภายใต้โครงการส่งเสริมสุขภาพกายและจิตแก่ผู้สูงอายุชุมชนบางรัก ณ หมู่บ้านปอนด์ทอง อ.เมือง จ.ตรัง
ภายกิจกรรมภายในงานได้มีการจัดพิธีทำบุญเลี้ยงพระและรดน้ำผู้สูงอายุ เพื่อเสริมศิริมงคลแก่ผู้เข้าร่วมงาน ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรังที่สนับสนุนประเพณีอันดีงามของประเทศไทย เพื่อสืบสานให้คงอยู่ในสังคมไทยอย่างยั่งยืน